Rời (Remix EDM) - Milano

Sáng tác: | Thể loại: Nhạc Việt, Nhạc Dance | Lượt nghe: 120.405 | Lượt tải: 596

LỜI BÀI HÁT

Cơn mưa vội vàng chóng qua
Cuốn em những nỗi nhớ nghĩ về anh xót xa
Có lẽ đôi ta từ nay
Về sau, đừng nghĩ đến nhau
Thì tim em sẽ không vì ai phải đớn đau.

 

Anh đâu nào hay biết chăng
Mỗi khi em nghĩ về anh
Em thường đi rất nhanh
Phố quen khi xưa giờ đây
Mình em, chẳng còn bóng anh
Chẳng còn.. Một chút vương vấn.

 

Tiếc nuối làm gì
Người cũng đã ra đi
Níu kéo làm gì oh no
Em sẽ quên anh my boy.

 

Những phút dại khờ vì quá ngu ngơ.
Anh yêu thật nhiều chẳng nghĩ
Em sẽ quên anh my boy.

 

Vì yêu dại khờ vì anh đợi chờ
Từng đêm một mình ngóng trông cuộc tình
Về ai, về anh.. Về em
Vì sao đôi ta chẳng hề hay biết.

 

Vì do một người đi qua cuộc đời
Vì anh vội vàng xoá tan lời hẹn
Về ai, về anh.. Về em
Thì thôi anh đi đi em không quan tâm giữ lại.

Xem toàn bộ >>

NGHỆ SĨ MILANO

Tên thật: Milano

Tên thật: Nhóm Milano
Ngày thành lập: 17/10 - Quốc gia: Việt Nam
Công ty đại diện: Ca Sĩ Tự Do
Milano Là nhóm nhạc nữ gồm có ba thành viên Nhóm được thành lập vào ngày 17/10/2015 các thành viên tên là : An Thy | Ori Duong | Vivian …Các thành viên đều là những người con của mảnh đất Sài Thành
Đến từ Ba nhóm khác nhau nhưng may mắn cả ba cô nàng đều có sở thích và cá tính gần giống nhau.Luôn có trách nhiệm ý thức với những gì mình đang làm và theo đuổi,nghiêm túc với công việc và chăm chỉ tập luyện và rèn rủa cho từng cá nhân, sỡ trường của nhóm là : Dance | R&B | Balad … Tuy mới ra mắt mọi người nhưng nhóm Milano đã được rất nhiều sự ủng hộ của anh chị em đồng nghiệp và các khán thính giả khắp nơi
Thông Tin Cá Nhân
An Thy
Tên Thật : Bùi Thị Hồng Cúc
Nickname : Thy Thy
Ngày Sinh : Date of Birth : 1990
Quê Quán : Hometown : TP Hồ Chí Minh
Măm Măm : Favorites Dishes : Ốc Ọc Ọc :
Favorite Beverage : Trà Sữa
Sở Thích : Interests : Ca Hát
Tính Tình : Character : Dễ Thương
Người iu Nhất : Dearest : Baba và Mama
Thể Thao iu thích : Favorite Sport : Dance
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Nhiều Lắm Thời
Trang Yêu thích Fashion Favorite : Nhẹ Nhàng ,Nữ Tính
Thần Tượng iu thích : My Idol : VPOP : Mỹ Tâm KPop : US- UK : Rihana
Vivian
Tên Thật : Phan Thị Hồng Vân
Nick name : Nguyễn Thị Thiêng Vy
Ngày Sinh : 14/08/1991
Quê Quán : TP Hồ Chí Minh
Favorites Dishes : Bánh xèo Ọc Ọc , Trà sữa
Sở Thích : Interests : hát , nhảy múa
Tính Tình : Character : điên điên :))
Người iu Nhất : Dearest : Ba và mẹ
Thể Thao Yêu Thích : Favorite Sport : Yoga
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Con Thỏ
Thời Trang Yêu Thích : Fashion Favorite : Quần Jean áo thun
Thần Tượng iu thích : My Idol : VPOP : Hồ Quỳnh Hương …..KPop : BigBang .2ne1 US- UK : Rihana
Ori Dương
Tên Thật : Dương Thuý Vân
Nick Name : KhjkOn
Ngày Sinh : Date of Birth : 29/08/1990
Quê Quán : Hometown : Tp Hồ Chí Minh
Măm Măm : Favorites Dishes : Ốc, Hải Sản Các Loại Ọc Ọc
Favorite Beverage : Sinh Tố , Các Cocktail
Sở Thích : Interests : Du lịch, Ca Hát, Nhảy Múa
Tính Tình : Character : Vui Vẻ Hoà Đồng
Người Yêu Nhất : Dearest : Gia Đình
Thể Thao Yêu thích : Favorite Sport : Gym
Thú Cưng Yêu Thích : Favorite Pet : Nhiều lắm con gì nhìn đáng yêu là thích hết àh...
Thời Trang Yêu Thích : Fashion Favorite
Phong Cách - Cá tính : Đôi khi cũng tí xíu tiểu thư...hjhj
Thần Tượng Yêu Thích : My Idol : Bi Rain VPOP : Hồ Ngọc Hà KPop : Bi Rain, 2NE1 US- UK :

Xem toàn bộ >>

Từ khóa: Nhạc Việt  |  Nhạc Dance  |  Rơi  |  Milano  |  Vũ Bích Ngọc  
Xem thêm
mocha tiin song khoe onbox phim onbox viettel study